shafi na shafi_berner

kaya

Kafa kananan Mai haɗin Fuser don HP Laserjet 9000 (CNT-9000-s)

Bayanin:

A yi amfani da shi: Hp Laserjet 9000
● Na asali
● Kasuwancin Kasuwanci kai tsaye


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfurin

Iri HP
Abin ƙwatanci Hp Laserjet 9000
Sharaɗi Sabo
Canji 1: 1
Ba da takardar shaida Iso9001
Kunshin sufuri Tsaka tsaki
Amfani Salon Kai tsaye
Lambar HS 8443999090

Samfurori

Kafa kananan Mai haɗin Fuser don HP Laserjet 9000 (CNT-9000-s)

Isarwa da jigilar kaya

Farashi

Moq

Biya

Lokacin isarwa

Ikon samar da kaya:

Sasantawa

1

T / T, Western Union, Paypal

3-5 kwanakin aiki

50000Set / Watan

taswirar duniya

Yanayin sufuri da muke bayarwa sune:

1.By Express: Toofa ta ƙofar. Via DHL, FedEx, tnt, UPS.
2.by iska: zuwa sabis na tashar jirgin sama.
3.By teku: ga tashar jiragen ruwa.

taswirar duniya

Faq

1. Kuna samar mana da sufuri?
Ee, yawanci hanyoyi 4:
Zabi 1: Express (Lambar ƙofar). Yana da sauri kuma ya dace da ƙananan parcells, wanda aka kawo ta hanyar DHL / FedEx / UPS / FEDT ...
Zabin 2: Jirgin ruwa (zuwa sabis na filin jirgin sama). Hanya ce mai tsada idan kayo ya wuce 45kg.
Zabi na 3: Jirgin ruwa. Idan oda ba ta da gaggawa, wannan zaɓi ne mai kyau don ajiyewa akan farashin jigilar kaya, wanda ke ɗaukar kusan wata ɗaya.
Zabi 4: DDP Tekun zuwa ƙofar.
Kuma wasu ƙasashen Asiya muna da jigilar ƙasa kuma.

2. Nawa ne kudin jigilar kaya?
Ya danganta da yawan, zamu yi farin cikin bincika mafi kyawun hanyar kuma mafi arha a gare ku idan kun gaya mana adadi na shirinku.

3. Yadda za a sanya oda?
Da fatan za a aika da umarnin zuwa Amurka ta hanyar barin saƙonni a shafin yanar gizon, imeljessie@copierconsumables.com, WhatsApp +86 139 2313 8310, or calling +86 757 86771309.
Za'a iya isar da amsar nan da nan.


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi