shafi_banner

Sharp ta Gabatar da Sabbin Jerin Firintar A4

Sharp ta Gabatar da Sabbin Jerin Firintar A4

Kamfanin Sharp Corporation of America ya ƙaddamar da sabbin samfuran firintar A4 guda huɗu, waɗanda aka tsara musamman don magance buƙatun ofisoshi na ƙwararru na yau. Sabon jerin, wanda ya ƙunshi firintar BP-B550PW, BP-C545PW, BP-C131PW, da BP-C131WD masu aiki da yawa, yana ba da aikin bugawa mai ƙarfi kuma ya haɗa da ingantattun fasalulluka na tsaro, inganci, da dorewa.

Sabbin samfuran suna da fasahar tsaro ta zamani don kare bayanan kasuwanci masu mahimmanci daga barazanar yanar gizo. Manyan ayyukan tsaro sun haɗa da:

- Sirrin ɓoye bayanai da kuma goge bayanan sirri

- Kare bayanan sirri

- Tallafi ga TLS 1.3

- Sabuntawa ta atomatik da kuma tabbatar da ingancin firmware

- Share bayanai a ƙarshen sharuɗɗan haya

Firintar launi mai aiki ɗaya ta BP-C131PW da firintar BP-C131WD masu ayyuka da yawa suna jaddada dorewa a cikin ƙirar su. Na'urorin biyu suna samun saurin bugawa na shafuka 31 a minti ɗaya kuma an gina su ta amfani da kusan kashi 50% na filastik da aka sake yin amfani da shi. Hakanan suna da toner na halitta na Sharp, wanda aka samo daga kayan da aka yi amfani da su a cikin tsire-tsire, tare da fasahar sarrafa wutar lantarki ta Energy Star mai ci gaba da haɓaka zafi. Waɗannan sabbin abubuwa suna tabbatar da ingantaccen makamashi kuma suna taimakawa rage tasirin muhalli.

Ga buƙatun ofis masu yawa, samfuran BP-B550PW da BP-C545PW suna ba da saurin bugawa na shafuka 50 da 45 a minti ɗaya, bi da bi. Dukansu na'urori suna zuwa da allon taɓawa na LCD mai inci 7 don aiki mai sauƙin amfani. Bugu da ƙari, BP-C545PW yana ba da zaɓin gano ƙwayoyin cuta da kuma tsarin tsaron bayanai, wanda ke ƙara ƙarfafa ƙarfin tsaron hanyar sadarwarsa.

Wannan sabon jerin firintocin Sharp A4 yana nuna jajircewar kamfanin wajen samar da ingantattun hanyoyin buga takardu masu aminci, da kuma kula da muhalli ga ofisoshin ƙwararru. Tare da waɗannan sabbin fasaloli, Sharp ta ci gaba da kafa mizani don ƙirƙira da dorewa a masana'antar buga littattafai.

Honhai Technology ta himmatu wajen samar wa abokan ciniki ingantattun hanyoyin firinta. Misali,Kwalbar Toner don Sharp MX-50FTBAKwalbar Toner don Sharp MX-51FTBANa'urar Drum Mai Launi Baƙi don Sharp MX-2300 2700 3500 3501 4500 4501 MX-27NUSANa'urar Fuser don Sharp MX-M623U M623N M753U M753N MX-753FU1 DUNTW8429DSZZ 220VDrum na OPC don Sharp Ar-M550n M550u M620n M620u M700n M700u AR-620DR JapanNa'urar Naɗa Matsi Mai Ƙarfi ta ARM-256 256L 257 258 316 316L 317 318 AR-5516 5516 D5516N5520 NROLR0156QSAZAsalin Launi na Mai Haɓakawa don Sharp MX-61AV-CA MX-61AV-MA MX-61AV-YAda sauransu. Idan kuna sha'awar kayayyakinmu, kada ku yi jinkirin tuntuɓar ƙungiyar cinikin ƙasashen waje a

sales8@copierconsumables.com,
sales9@copierconsumables.com,
doris@copierconsumables.com,
jessie@copierconsumables.com,
chris@copierconsumables.com,
info@copierconsumables.com.


Lokacin Saƙo: Maris-04-2025