Nunin Panel na Control don HP RC2-6262 P2030 P2035 P2055DN
Bayanin Samfurin
| Alamar kasuwanci | HP |
| Samfuri | HP RC2-6262 P2030 P2035 P2055DN |
| Yanayi | Sabo |
| Sauyawa | 1:1 |
| Takardar shaida | ISO9001 |
| Ƙarfin Samarwa | Saiti 50000/Wata |
| Lambar HS | 8443999090 |
| Kunshin Sufuri | Shiryawa tsaka tsaki |
| Riba | Tallace-tallace Kai Tsaye na Masana'anta |
Samfura
Isarwa da Jigilar Kaya
| Farashi | Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Biyan kuɗi | Lokacin Isarwa | Ikon Samarwa: |
| Mai sulhu | 1 | T/T, Western Union, PayPal | Kwanakin aiki 3-5 | Saiti 50000/Wata |
Hanyoyin sufuri da muke bayarwa sune:
1. Ta hanyar Express: Sabis na shiga ƙofar gida. Yawanci ta hanyar DHL, FEDEX, TNT, UPS...
2. Ta Jirgin Sama: Zuwa hidimar filin jirgin sama.
3.Ta Teku: Zuwa tashar jiragen ruwa.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1.Wadanne irin kayayyaki ne ake sayarwa?
Kayayyakin da muka fi shahara sun haɗa da harsashin toner, ganga na OPC, hannun fim ɗin fuser, sandar kakin zuma, na'urar fuser ta sama, na'urar jujjuyawar ƙasa, na'urar share ganga, ruwan wukake na canja wuri, guntu, na'urar fuser, na'urar ganga, na'urar haɓakawa, na'urar jujjuyawar caji ta farko, harsashin tawada, foda na haɓaka, foda na toner, na'urar ɗaukar kaya, na'urar rabuwa, gear, bushing, na'urar juyawa mai tasowa, na'urar juyawa mai wadata, na'urar juyawa mai mag, na'urar juyawa mai canja wuri, kayan dumama, bel ɗin canja wuri, allon tsarawa, samar da wutar lantarki, kan firinta, thermistor, na'urar juyawa mai tsaftacewa, da sauransu.
Da fatan za a duba sashen samfurin a gidan yanar gizon don cikakkun bayanai.
2. Akwai wani ƙaramin adadin oda?
Eh. Mafi yawanmu muna mai da hankali ne kan manyan oda da matsakaici. Amma ana maraba da samfuran oda don buɗe haɗin gwiwarmu.
Muna ba da shawarar ku tuntuɓi tallace-tallacenmu game da sake siyarwa a ƙananan adadi.
3. Shin kayayyakinka suna ƙarƙashin garanti?
Eh. Duk kayayyakinmu suna ƙarƙashin garanti.
An kuma yi mana alƙawarin kayan aikinmu da fasaharmu, wanda shine alhakinmu da al'adunmu.
































