Na'urar Tsaftacewa don Xerox 5065 6550 7550 7500 700 560 6680 6685
Bayanin Samfurin
| Alamar kasuwanci | Xerox |
| Samfuri | Xerox 5065 6550 7550 7500 700 560 6680 6685 |
| Yanayi | Sabo |
| Sauyawa | 1:1 |
| Takardar shaida | ISO9001 |
| Kunshin Sufuri | Shiryawa tsaka tsaki |
| Riba | Tallace-tallace Kai Tsaye na Masana'anta |
| Lambar HS | 8443999090 |
Samfura
Isarwa da Jigilar Kaya
| Farashi | Matsakaicin kudin shiga (MOQ) | Biyan kuɗi | Lokacin Isarwa | Ikon Samarwa: |
| Mai sulhu | 1 | T/T, Western Union, PayPal | Kwanakin aiki 3-5 | Saiti 50000/Wata |
Hanyoyin sufuri da muke bayarwa sune:
1. Ta hanyar Express: sabis na ƙofar shiga. Ta hanyar DHL, FEDEX, TNT, UPS.
2. Ta hanyar Jirgin Sama: zuwa hidimar filin jirgin sama.
3.Ta Teku: zuwa tashar jiragen ruwa.
Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai
1. Shin kuna ba mu jigilar kaya?
Eh, yawanci hanyoyi 4 ne:
Zaɓi na 1: Sabis na gaggawa (sabis na ƙofa zuwa ƙofa). Yana da sauri kuma mai dacewa ga ƙananan fakiti, ana isar da shi ta hanyar DHL/FedEx/UPS/TNT...
Zabi na 2: Kaya daga sama (zuwa tashar jirgin sama). Hanya ce mai rahusa idan kayan sun wuce kilogiram 45.
Zaɓi na 3: Kaya a cikin teku. Idan odar ba gaggawa ba ce, wannan zaɓi ne mai kyau don adana kuɗin jigilar kaya, wanda zai ɗauki kimanin wata ɗaya.
Zaɓi na 4: DDP daga teku zuwa ƙofa.
Kuma wasu ƙasashen Asiya muna da jigilar ƙasa.
2. Menene lokacin isarwa?
Da zarar an tabbatar da oda, za a shirya isarwa cikin kwanaki 3-5. Lokacin da aka shirya na kwantena ya fi tsayi, da fatan za a tuntuɓi tallace-tallacenmu don ƙarin bayani.
3.Yadda ake yin oda?
Mataki na 1, don Allah a gaya mana wane samfuri da adadi kuke buƙata;
Mataki na 2, to za mu yi muku PI don tabbatar da cikakkun bayanai game da oda;
Mataki na 3, idan muka tabbatar da komai, za mu iya shirya biyan kuɗin;
Mataki na 4, a ƙarshe za mu isar da kayan cikin lokacin da aka ƙayyade.













-5.JPG-拷贝.jpg)




















